![_DSC0471](https://najanews.com/wp-content/uploads/2023/12/DSC0471-678x381.jpg)
ขอนแก่น ดร.อรุณวรรณ หาญเจริญศักดิ์ นายกสมาคมแม่ดีเด่นแห่งชาติร่วมงานโครงการ “ส่งความสุข สนุกสนาน พร้อมกัน ในวันปีใหม่ 2567
วันที่ 27 ธค.66 ผ่านมา ดร.อรุณวรรณ หาญเจริญศักดิ์ นายกสมาคมแม่ดีเด่นแห่งชาติจังหวัดขอนแก่น และคุณสุรัสวดี สฤษฎีชัยกุล อุปนายกสมาคมแม่ดีเด่นแห่งชาติ จังหวัดขอนแก่น พร้อมด้วยคณะกรรมการตลอดจนสมาชิก ร่วมทำกิจกรรม”โครงการสนุกสนานพร้อมกันในวันปีใหม่2567″ ณ. ศูนย์ฝึกอบรมเด็กและเยาวชนเขต 4 จังหวัดขอนแก่น
โดยมีพันจ่าอากาศตรี รพีพงศ์ ประธานธุรารักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์ฝึกและอบรมเด็กและเยาวชนเขต 4 จังหวัดขอนแก่น เป็นประธานในพิธี
เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้เด็กๆ ทางคณะแม่ดีเด่นแห่งชาติจังหวัดขอนแก่นเราได้นำอาหาร/ขนม นำมอบให้เด็กๆ เนื่องจากจัดงานปีใหม่ 2567 ภายในศูนย์ฝึกและอบรมเด็กและเยาวชนเขต 4 จังหวัดขอนแก่น ในครั้งนี้
** ทางศูนย์ฯ ขอขอบคุณทุกๆ ท่านที่ร่วมสนับสนุนนำอาหารพร้อมด้วยขนมนำส่งมอบให้กำลังใจเด็กๆในวันนี้มา ณ.ที่นี้